A9 Vo^ Doi^'
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A9 Vo^ Doi^'

Nơi Hội Tụ Của Các Thành Viên A9

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"<

Go down 
baby_pig2207
boyproa9
PeKeo_iuA9
Bu_bA_LoVe_bY
nhokvip_baby
9 posters
Tác giảThông điệp
nhokvip_baby
Tân Binh
Tân Binh

Điểm : 22
Danh Vọng : 0

....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"< Empty
Bài gửiTiêu đề: ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"<   ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"< I_icon_minitimeThu Apr 09, 2009 12:56 pm

hjhjhj.............chao mi' ban cua a9 naz minh ten Hoang...la Girl ah` nhaz! dung aj hieu lam` nha ten nay MA' minh dat doa'''!!!!!!!!! piet danh thj nhiunhiu nhiu...... nhem' minh thik nhat' caj' ten Yu ( nam' lun...Oc' tieu....mom nua~ chu')minh` muon ket' ban voi thiet la nhiu nhiu ban luon ak'. minh thik 8 naz dy choi voi ban be naz dy an naz ,du lich voi gia dinh va ban be, va thik nhat' la cai' bua~ CAM TRAI cua lop minh` ak''''!!!!!!!!!
. hjxhjx Yu pun` woa' ak` mj' ban ui dao nay` nhiu` chuyen den' voi Yu woa' ban be......NO.co nay` Yu da~ co' gang quyet tam vao` viec hoc rui nhung ma hinh nhu gia dinh hok ai tinh tuong vao`Yu het'!!!!!!!! dao nay Yu thay' Yu hok phai la Yu nua~ (it' noi hon naz,thu dong, nhut' nhat' ko coi mo~ it' tiep xuc' voi moi. nguoi .........nhiu nhiu nua~!) Yu thay' moi~ khi Yu bun thi ko co' aj ben canh quan tam Yu het'!!!!( bun cang bun hon..... Embarassed ) ko bjt seo gio => ai vao` chja se voi Yu dy scratch Crying or Very sad
Bu_bA_LoVe_bY
Binh Bét
Binh Bét

Điểm : 46
Danh Vọng : 8

Bài gửiTiêu đề: †Yu†   ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"< I_icon_minitimeThu Apr 09, 2009 7:13 pm

toi cug~ noi' that cho Yu bik, k paj moi ng` k wam tam den Yu nhug Yu lam cho moi ng` cam thay kho' tiep xuc'. loi` khuyen huu~ hieu nhat' dah` cho Yu.
Yu hay~ mo~ log` voi' moi ng` roi` moi ng` cug se den voi Yu....!!!....
PeKeo_iuA9
Binh Nhất
Binh Nhất
PeKeo_iuA9

Điểm : 133
Danh Vọng : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"<   ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"< I_icon_minitimeThu Apr 09, 2009 9:22 pm

ko ai po ban ca. Hay de moi ng` dc bik nhiu` ve ban ho se hiu ban hon va chia se zoi ban. nen lam 1 ng` luon vi ban be`.chuc ban thanh cong I love you
boyproa9
Binh Nhì
Binh Nhì
boyproa9

Điểm : 135

Bài gửiTiêu đề: Re: ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"<   ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"< I_icon_minitimeFri Apr 10, 2009 1:37 pm

Ai noi la` luc Yu pun thi ko ai wan tam Yu. noi that ti`nh thi` mi`nh ko bik Yu pun thoi chu ne^'u bik thi` mi`nh da~ cu`ng chia se? voi Yu roi Cool
baby_pig2207
Binh Nhất
Binh Nhất
baby_pig2207

Điểm : 103

Bài gửiTiêu đề: Re: ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"<   ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"< I_icon_minitimeFri Apr 10, 2009 2:40 pm

Bu_bA_LoVe_bY n0j' dung' trc' hjt' pan hay~ lam` ch0 m0j ngu0j` hju? pan hay` m0? l0ng` v0j' mj ngu0j` luc' d0' tu nhjen m0j chjen se~ tr0? nen t0t' dep Exclamation
pe_nhok1810
Học Viên
Học Viên

Điểm : 71

Bài gửiTiêu đề: Re: ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"<   ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"< I_icon_minitimeFri Apr 10, 2009 4:11 pm

ko co viec ban be` bo ban m` chj co ban bo ban than minh` thuj
Hamster_tk
Binh Nhất
Binh Nhất
Hamster_tk

Điểm : 179
Danh Vọng : 25

Bài gửiTiêu đề: Re: ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"<   ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"< I_icon_minitimeFri Apr 10, 2009 4:41 pm

Hams chi~ khuyen^ : Yu hay~ suy nghi~ nhung~ dieu^` ma`"nhung-nguoi-ban-cua-Yu" da~ noi' ! Wink
nhokvip_baby
Tân Binh
Tân Binh

Bài gửiTiêu đề: Re: ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"<   ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"< I_icon_minitimeSat Apr 11, 2009 12:12 pm

minh rat cam on tat ca nhung gi cac' ban da~ lam cho Yu trong thoi gian wa.... va minh cung thanh` that muon' goi loi xin loi cua minh den' tat ca~ nhung ng` ma minh da~ co' loi ......nhung minh tin rang trong thoi gian gan` day thoi cac' ban se hieu ra moi chien den' luc' do' hay~ tha thu' moi loi~ lam` cua minh` nhe'!!!!!!!!!! lol!
PeKeo_iuA9
Binh Nhất
Binh Nhất
PeKeo_iuA9

Điểm : 133

Bài gửiTiêu đề: Re: ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"<   ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"< I_icon_minitimeSat Apr 11, 2009 2:47 pm

Neu Yu bik nhu zay thi tot'...cun mong co the thay Yu la` mot con ng` moi.....se gan gui ban be` nhiu` hon tongue
nhokvip_baby
Tân Binh
Tân Binh

Bài gửiTiêu đề: Re: ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"<   ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"< I_icon_minitimeSun Apr 12, 2009 7:39 am

neu' cac' ban noi' tinh` ban la 1 thu' ben` bi~ mai~ theo T/G ......thj` do' ko do 1 minh` minh` co' the~ lam` duoc .minh` cung ko du~ suc' lam`cho no' mai` ben` bi~ dc boi vi`neu' muon' tinh` bn mai~ ben` bi~ thj`no' cung can` pai~ co' ca~ suc' cua cac' ban nua~..........Yu chi~ noi' the' thoy cung~ mong la cac' ban se hieu I love you
banmaixanh0208
Tân Binh
Tân Binh
banmaixanh0208

Điểm : 14

Bài gửiTiêu đề: Re: ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"<   ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"< I_icon_minitimeTue Apr 14, 2009 2:59 pm

minh ten la /duong , yu noi luc nao ban be cung ko wan tam lo lang den yu sao yu ko nghi lai thai do cua yu doi voi ban be xem rui yu se hieu, yu da nhan tam danh mat di tinh ban ma suot 4 nam troi tui minh da /co gang vung dap do neu nhu yu con mun lam ban lai voi tui minh thi truoc tien yu hay sua nhung doi lai ching minh di tui nay lun lun giup do yu du cho yu co gap kho khan hay vap nga j thi duong lun la nguoi chia se voi yu mong rang yu se thay doi de tui minh tiep tuc lai la ban cua nhau nhu luc xua wan tam chia se cho nhau nhung bun zui nhng loi duong noi' voi yu bay jo hoang toan la su that sua doi hay ko thi tuy vao quyet dinh cua ban than cua yu a9 mai mai xem yu la nguoi ban tot nhat va duong cung the mong rang yu se thai doi nhu xua
Zz9TzZ
Tân Binh
Tân Binh
Zz9TzZ

Điểm : 98
Danh Vọng : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"<   ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"< I_icon_minitimeTue Apr 14, 2009 3:19 pm

No!!!!!!Fuck Yu! Hahahaha
banmaixanh0208
Tân Binh
Tân Binh
banmaixanh0208

Điểm : 14

Bài gửiTiêu đề: Re: ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"<   ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"< I_icon_minitimeWed Apr 15, 2009 4:26 pm

minh viet nhung dong chu nay la mun lop a9 bit nen hay tran trong nhung j dang co o truoc mat minh , dung de no wa di rui moi bit hoi han nhu minh thi da wa muon hay co gang noi' ra nhung cam xuc cua minh hay to tinh voi nguoi ma minh yeu thich chu di doi den luc chuc ta roi xa nhau rui moi' tho lo thi chien do da muon rui thoi thoi jan ko dung lai de cho chung tao tutu suy nghi dau cac ban hay noi cho nguoi ma minh yeu bit la minh da yeu menh cau ay hay co ay nhu the nao neu nguoi ay ko dong y tinh cam do cua ban thi hai ban van la ban tot cua nhau con neu ban ay dong y thi hai nguoi cung tien toi lung a9 se chuc mung cho hai thanh vien cua a9 se mai mai hanh phuc< be dieu viet do nho doc nha >
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"<   ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"< I_icon_minitimeMon Apr 20, 2009 7:17 pm

Làm hay quá tao ria paopaobing e`e`chết nè

paopaobing Em sợ . Trời chưa ria đã sợ thui tha cho mài

Mà nghĩ lại thằng nhác như mài nên chết là vừa

Đưa đích ra đây tao ria

Nè đích nè anh paopaobing

Được lấm em ngoan ria cho em nè chethet è è

Ui anh làm em choáng ván wá huhuhu diendao

Tĩnh lại em ôi anh giỡn mà dethuongqua

Ui giỡn mà em chết rồi sao KAKA nhaymua
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"<   ....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"< I_icon_minitime

....Yu.... naz zo doc dy anh em a9 cho loi khuyen luon nha!!!>"<
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Flash Việt (Mong Người Ta Luôn Tốt Luôn Yêu Em)
» Tu. Xu~ luon
» "1-0-2" – Kì 2: Trận cãi vã trong nhà vệ sinh nam
» "1-0-2" - Ki` 1: So 0