A9 Vo^ Doi^'
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A9 Vo^ Doi^'

Nơi Hội Tụ Của Các Thành Viên A9

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Dear người bạn xa xứ tui thân

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
volga
Tổng Tư Lệnh
Tổng Tư Lệnh
volga

Điểm : 50121
Danh Vọng : 19

Dear người bạn xa xứ tui thân Empty
Bài gửiTiêu đề: Dear người bạn xa xứ tui thân   Dear người bạn xa xứ tui thân I_icon_minitimeSat Apr 25, 2009 4:31 pm

Dear người bạn xa xứ tui thân 66361240371275

khoc heyyyyyyyyyyyyyyyyyy

Trang iu wy' của tui (chỉ của tui thôy đó)

Cey' chiều tui với hoàng đến tiễn Trang........hình như là Trang khóc nhưng tui lại ko dám nhìn thẳng vào mắt Trang.......chỉ vì tui sợ rồi tui cũng sẽ khóc.......Céy điệu bộ cầm tay tui bỏ gọn trong tay hoàng làm tui bực lắm ak'........" mi hãy iu hoàng nhìu he! iu thay cả fần của tau" H rất tôt......ít nhứt thì hắn cũng đã bất chấp nguy hiểm rình rập để mà............leo lên cây phượng cao tit tắp bẻ gần ...trọc.

Vừa đọc tin nhắn Tr xong. Tự dưng khơi lại céy kỉ niệm chẹp ngày xưa............hồi đó công nhận vui nhứt hey`! đó là năm học vui nhứt dưới mái trường THCS lý Nhật Quang!!!!!!!!!!!..............Vào 1 céy lớp bệ rạc nhứt khối. hjx nghĩ đến mà nản chỉ muốn nghỉ học quách cho rồi nhưng nhờ có HAT2, nhớ có siêu quậy 9C mà nỗi ám ảnh về 1 céy lớp lỳ nhứt trôi vèo đy mô hok biết. Tui chỉ biết là rất vui......Thế thôy.......Và caj' ngày kinh khủng nhứt đời tui (mây đen xám xịt....cái ngày tui buồn+chán+đau khổ nhứt)......... khoc ........Cám ơn mọi người đã ở bên cạnh tui!!!...Cám ơn tất cả đã cùng tui khóc........đã giúp tui nhận ra cuộc đời ney` vẫn còn nhiều thứ tốt đẹp khi cuộc sống đã ác độc cướp đi người tui yêu thương vĩnh viễn........người ấy đã đi xa........rời xa tui mãi mãi..........

Chỉ 1 lời muốn nói.......tui cám ơn mọi người......vì tất cả......cám ơn đã luôn bên cạnh giúp tui vượt qua nỗi đau ney`......Nhứt là những người bạn 1_0_2 and HAT2 .........Thanks for all !!!....

Miss_you........

boyproa9
Binh Nhì
Binh Nhì
boyproa9

Điểm : 135
Danh Vọng : 0

Dear người bạn xa xứ tui thân Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dear người bạn xa xứ tui thân   Dear người bạn xa xứ tui thân I_icon_minitimeSun Apr 26, 2009 12:15 pm

hay qua hay qua hay Smile Smile Smile
tang ban 1 nu hon muah

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» thơ cho những người vô tình
» Lấy Avatar Của Người Khác nè!!!
» Flash Việt (Áo Hoa Bên Người)
» Flash TQ (Khi Người Đàn Ông Khóc)
» Nhung nguoi ban Viet Nam cua to! By: Phuc 9a9