A9 Vo^ Doi^'
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A9 Vo^ Doi^'

Nơi Hội Tụ Của Các Thành Viên A9

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nen cham dut tinh yeu hoc tro cua minh...

Go down 
Tác giảThông điệp
PeKeo_iuA9
Binh Nhất
Binh Nhất
PeKeo_iuA9

Điểm : 133
Danh Vọng : 7

Nen cham dut tinh yeu hoc tro cua minh... Empty
Bài gửiTiêu đề: Nen cham dut tinh yeu hoc tro cua minh...   Nen cham dut tinh yeu hoc tro cua minh... I_icon_minitimeFri Apr 10, 2009 8:57 pm

Tình yêu học sinh của các bạn đúng là đẹp thật đấy, nhưng đã đến lúc phải chấm dứt rồi! Bạn à, ai rồi cũng phải đến lúc lớn thôi, có những điều người ta muốn lắm nhưng không thể giữ nó cho riêng mình được. Bạn yêu Tú từ thời cấp 3, mới chỉ 15,16 tuổi, cái tuổi ấy mơ mộng lắm. Chưa làm được việc gì mà đã tưởng tượng rằng tương lai mình sẽ có nhau hay sẽ chung sống hạnh phúc hay sao? Bạn suy nghĩ kĩ lại đi. Hảo huyền quá, ảo tưởng quá.

Trong bài, mình thấy bạn hơi ích kỷ rồi đấy. Sẽ ra sao nếu sau này bạn muốn làm một cái gì đó cho tương lai của mình mà người khác không chấp nhận, bắt buộc bạn phải ở lại? Khó chịu phải không. Ở đây, Tú là đàn ông, công danh sự nghiệp phải đặt lên trên hết rồi mới tiến tới tình yêu được. Bạn nên hiểu và thông cảm cho Tú chứ. Theo mình nghĩ, hai bạn nên thống nhất với nhau rằng sau này khi ai có người yêu khác hay không còn yêu người cũ nữa thì nên thật lòng với nhau, nói cho nhau một tiếng để người còn lại biết mà lo cho tương lai của mình. Chúc bạn may mắn nhé!

Nen cham dut tinh yeu hoc tro cua minh...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tình bạn muôn năm
» de xu0ng cung Minh Dao
» .....Tinh Ban.....
» Bi' Mat cua Tinh Ban
» cam nhan tinh yeu