A9 Vo^ Doi^'
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A9 Vo^ Doi^'

Nơi Hội Tụ Của Các Thành Viên A9

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

tSk các bác a9 nhju` nhem'

Go down 
boyproa9
nhOkGa9
6 posters
Tác giảThông điệp
nhOkGa9
Tân Binh
Tân Binh
nhOkGa9

Điểm : 72
Danh Vọng : 0

tSk các bác a9 nhju` nhem' Empty
Bài gửiTiêu đề: tSk các bác a9 nhju` nhem'   tSk các bác a9 nhju` nhem' I_icon_minitimeSun Apr 12, 2009 8:14 am

hElu ^^ các bác a9 thEn jU
thật ra hôm nay em viết cái nhật kí này là muốn cám ơn các bác trong thời gian qua
từ khi em chuyển trường đến giờ cũng đã gần 1 năm học
em cứ tưởng các bác đã quên em rồi nhưng thật không ngờ , các bác vẫn chưa có quên em
cái ngày mà cấm trại các bác rủ em về chơi , trước đó em rất là sợ , em sợ các bác sẽ buồn và không chấp nhận em về cấm trại chung nhưng các bác lại không làm thế các bác tốt với em 1 cách bất ngờ . cheers
trước đó là em nhờ các bác đặt áo may là Trâm đi đặt nên em mới có thể đặt áo lớp xong chuyện đó rồi đến chuyện đặt cơm thì không may mắn thế gặp ngay Trúc , chắc em nghĩ Trúc nó nghĩ em chuyển trường rồi đâu còn học chung nữa mà đặt nhưng khi nó nói ra thì bị các bác chữi vào mặt xối xả . Thật ra khi em nghe những lời mà các bác thế em thật là xúc động , tại vì em nghĩ lúc trước khi em học chung với các bác em không có thân với các bác lắm ( nhưng đến khi thời gian qua đi , 3 năm trôi qua thật nhanh đã đến lúc em phải chuyển trường thì em mấy nhận ra thời gian 3 năm qua của em đã sử dụng lãng phí , em đã không biết tận dụng thời gian với lớp đến khi thời gian đã không còn thì em mới hối hận thì đã muộn rồi
3 năm qua cái gì em em xem là tốt thì bây giờ lại mất đi , còn các bác em không có trân trọng thì bây giờ lại tốt với em như vậy , em thật là ân hận . Nếu bây giờ có thể quay lại 3 năm về trước em sẽ xử sự với các bác tốt hơn nhất là Hương hồi đó em chuyên gia sít mít với nó đến khi 2 đứa đều chuyển trường đi nơi khác mới thấy là cần nhau , nó cũng chơi tốt lắm tuy em không thân với nó tuy hay cải nhau nhưng mà chỉ tí phút là hòa và cười với nhau hỳ hỳ Laughing em ước gì tụi em còn học chung với nhau như ngày nào Sad còn Dương nữa em với nó là chuyên gia khắc khẩu lúc nào học chung cũng chữi nhau gây ra xung đột nhưng đến khi không còn học chung thì mới thấy . Tuy năm ngoái em ít típ xúc với nó nhưng năm nay em thấy nó khác hẳn đi : hiền ra , lo học hơn , nói chuyện cũng vui vẻ với bạn bè hơn . Lúc trước nó định nghĩ học thì lớp ai cũng khuyên nó thì nó cũng đã vào học và từ đó nó cũng có chuyển biến tốt hơn hay nhờ Trúc chỉ bài nè , dạo này thường xuyên đi học , vào lớp hay học bài hơn , nhưng cũng từ vụ nghĩ học mà Hoàng giận nó , nhưng nó cũng đã đi học nhưng mà em không biết lý do tại sao 2 đứa lại giận nhưng mà em mong Dương với Hoàng thành 2 người bạn thân như trước alien Còn Hoàng nữa tao cũng hem biết nhiều về mày nhưng mà mấy năm trước mày khắc hẳn năm nay , tao không biết mày có chuyện gì nhưng mà hãy trở lại Hoàng như xưa , mọi người đang dang rộng vòng tay chờ đón mày trở về He...He Arrow đến con Mập : tao với mày cũng làm bạn được chín năm rồi mày lúc nào cũng rất là tốt với bạn bè , chơi rất là femplay tao mến mày lắm đừng quên tao nhe Còn p3' gIàu là người hok bao giờ biết đc tính tình nhưng mà mong bé luôn vui vẻ đừng có quên te đó he..he affraid những người mà em vừa nó trên là trong 3 năm qua em đã có lỗi với các bác , còn riêng các bác a9 thì em có chuyện gì làm các bác buồn thì bỏ qua cho em nhe em mong lớp chung ta vẫn như ngày nào : vUi vẺ Embarassed
Và 1 điều cuối cùng em mong các bác dành 1 ít thời gian để lớp chung ta có thể đi off 1 lần và pose ảnh lên để làm kỉ niệm nhOa geek Iu các bác a9 nhiu` nhem tongue
boyproa9
Binh Nhì
Binh Nhì
boyproa9

Điểm : 135

Bài gửiTiêu đề: Re: tSk các bác a9 nhju` nhem'   tSk các bác a9 nhju` nhem' I_icon_minitimeSun Apr 12, 2009 8:29 am

Đúng là cuộc đời mà. Những gì đang có chúng ta ko bik tran trọng đến khi nó mất đi thì chúng ta mới tiếc nuối. Đừng pùn nữa,ngay bây giờ chúng ta hãy trân trọng những gì đang có nghe Dung
nhOkGa9
Tân Binh
Tân Binh
nhOkGa9

Bài gửiTiêu đề: ^^   tSk các bác a9 nhju` nhem' I_icon_minitimeSun Apr 12, 2009 8:31 am

tSk Sad
nhokvip_baby
Tân Binh
Tân Binh

Điểm : 22

Bài gửiTiêu đề: Re: tSk các bác a9 nhju` nhem'   tSk các bác a9 nhju` nhem' I_icon_minitimeSun Apr 12, 2009 9:13 am

mai noi' dung' tao ko con` la 1 nguoi day kien cuong va luc' nao cung vui ve va nhat la quay nhu truoc' nua.........tao da~ tro thanh 1 con ng` nhut' nhat',thu dong va it' tiep' xuc' voi moi ng`....den' tao con` thay' dieu do' tao thay doi 1 cacch' chong' mat tao ko biet' tai sao lai co' dieu` nay`.....va tao cung ko biet cach' de tro lai de co' the tim` thay' chinh tao nua........vi` vay tao biet' them 1 dieu la moi ng` deu nghi~ tao la con ng` choi xau' ban be ........nhung tao xin the` voi mai la tao ko phai con ng` nhu the' .......danh de moi ng` nghi sao thi` nghi vay.......nam cuoi' roi ma tao giai thik den' the' ai cung ko chiu tin thi` thoi tao cung danh vay. confused
PeKeo_iuA9
Binh Nhất
Binh Nhất
PeKeo_iuA9

Điểm : 133
Danh Vọng : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: tSk các bác a9 nhju` nhem'   tSk các bác a9 nhju` nhem' I_icon_minitimeSun Apr 12, 2009 3:54 pm

Chui` sao Den ziet cum dong za te.........hixhix.........Con 1 chien nua~ la` nhung~ j` Yu nghi~ ko han da~ la su that......Yu hay~ tim hiu~ ki~ va `se~ bik dc chang~ ai nghi~ Yu xau' ca~ va` cun chang~ ai po~ Yu ca~ tongue
nhOkGa9
Tân Binh
Tân Binh
nhOkGa9

Bài gửiTiêu đề: ^^   tSk các bác a9 nhju` nhem' I_icon_minitimeSun Apr 12, 2009 6:06 pm

Yu Ơi Arrow thật ra là yU càng đi là càng sai đường
thật ra là con nám nói đúng đó tất cả các bác a9 ai cũng đang dang rộng vòng tay để đón chờ yU về . Mà lúc nào yU cũng xa lánh bạn bè , có chuyện gì thì nói ra cho bạn bè giúp yU , yU giữ mãi trong lòng có đc gì không càng làm cho các bạn hiểu lầm hơn
Còn chuyện hôm thứ 7 dưới nhà con tuyền Yu nghĩ lại mình coi : yU thấy không chỉ 1 ngày yU hok đi học , yU khóc sướt mướt là ai cũng chạy xuống an ủi yU nhưng mà yU làm cho nhOz thất vọng quá àh , yU nói lúc nào cũng nói bạn bè vậy mà đụng chuyện hok có ai cả , yU nghĩ thử coi có ai hOk mà yU nói thế , có mỗi tý yU khóc là ai cũng quan tâm ngay , có bao giờ mà các bác bỏ yU đâu
yU ơi nhOz mong yU hãy là con người ngày nào từ từ sửa đổi lol! cũng đc mà yU , hãy quay về đi mọi người đợi chờ yU mà
Bu_bA_LoVe_bY
Binh Bét
Binh Bét

Điểm : 46
Danh Vọng : 8

Bài gửiTiêu đề: ^^   tSk các bác a9 nhju` nhem' I_icon_minitimeSun Apr 12, 2009 7:02 pm

chui` ui thiet la cam? dog.
k ngo tuj laj co the wen 1 ng bn gioi? van chuog nhu the
k aj wên you dau
PeKeo_iuA9
Binh Nhất
Binh Nhất
PeKeo_iuA9

Điểm : 133

Bài gửiTiêu đề: Re: tSk các bác a9 nhju` nhem'   tSk các bác a9 nhju` nhem' I_icon_minitimeSun Apr 12, 2009 7:36 pm

Nhoz noi dung' doa'.......e ma` seo ko kiu = Keo lai di kiu = NAM' ha~ confused affraid ...........huhuhu hok chiu dau....huhu
baby_pig2207
Binh Nhất
Binh Nhất
baby_pig2207

Điểm : 103

Bài gửiTiêu đề: Re: tSk các bác a9 nhju` nhem'   tSk các bác a9 nhju` nhem' I_icon_minitimeMon Apr 13, 2009 4:27 pm

0y cha` cha` thiet la` cam? d0ng w0a' dj th0y h0k ng0 c0n ga` naj laj nghj~ den ban be nhu zj [ ma ne len day la faj kju bayby_pig2207 nge chuasao tuj bay cu' kju bay ba h0aj zj. Mad ]

c0n` ve` fan` c0n Yu nua~ [ xem; xju' wen nhan xet' he`he` Smile ] ta0 n0j' thang? 1 cau lun l0ng v0ng nhu tui bay met lam' maj nghj~ kj~ laj dj tui ta0 huj na0` h ch0j z0j' maj tuj ta0 ch0j ra sa0 c0' nhu0ng` maj hay h0k hay la tuj ta0 ch0j ac' x0j maj` maj nghj~ laj dj hen' . C0n` chjen ban be` b0? mat maj khj maj bj kh0' khan nghj? ch0j maj khj maj c0' chjen thj tjm` gap ta0 ta0 se~ n0j r0~ ch0 maj bec' .Hum bua~ 0? nha` c0n T ta0 chua n0j th0y
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tSk các bác a9 nhju` nhem'   tSk các bác a9 nhju` nhem' I_icon_minitimeMon Apr 20, 2009 7:17 pm

Làm hay quá tao ria paopaobing e`e`chết nè

paopaobing Em sợ . Trời chưa ria đã sợ thui tha cho mài

Mà nghĩ lại thằng nhác như mài nên chết là vừa

Đưa đích ra đây tao ria

Nè đích nè anh paopaobing

Được lấm em ngoan ria cho em nè chethet è è

Ui anh làm em choáng ván wá huhuhu diendao

Tĩnh lại em ôi anh giỡn mà dethuongqua

Ui giỡn mà em chết rồi sao KAKA nhaymua
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tSk các bác a9 nhju` nhem'   tSk các bác a9 nhju` nhem' I_icon_minitime

tSk các bác a9 nhju` nhem'
Trang 1 trong tổng số 1 trang