A9 Vo^ Doi^'
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A9 Vo^ Doi^'

Nơi Hội Tụ Của Các Thành Viên A9

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

ê,cài nỳ tốt cho con gái tụi mình lắm nè!!!!!!!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
mỳ ống A9
Tân Binh
Tân Binh

Điểm : 24
Danh Vọng : 3

ê,cài nỳ tốt cho con gái tụi mình lắm nè!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: ê,cài nỳ tốt cho con gái tụi mình lắm nè!!!!!!!!!   ê,cài nỳ tốt cho con gái tụi mình lắm nè!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Apr 12, 2009 1:46 pm

[size=12]SỢ CHIẾC CÂN NHƯNG VẪN MÊ ĂN UỐNG!!!!!!!!
1.Nên tận dụng thắt lưng:thắt lưng giúp bạn điệu cho chiếc quần xynh.nhưng thắt lưng cũng có thể nhắc nhở cho bạn nhớ bạn đang trong công cuộc giảm cân.Cho nên,khi ăn tụi mình thắt chặt thắt lưng hơn binh thường 1 chút sẽ giúp bạn hạn chế 1 lượng đồ ăn ko cần thiết.
2.Cầm ly nước bằng tay thuận:thông thường,li nước đc đặt ở phía tay ko thuận(tay chính thì cầm đồ ăn!!!!!!!!! Smile ).điều này khiến món ăn cứ liên tục nạp vô người bạn.vì vậy mỗi khi ăn nên cầm li nước bên tay thuận bạn nhá!!!!!!!!
3.Nhờ trợ giúp:khi bạn thật sự mún chỉnh lại chỉ số cài cân,hãy tâm sự zới những người xung quanh mình.bạn bè,ba mẹ......họ sẽ nhắc nhở bạn mỗi khi bạn măm wa mức cần thiết.
4.Tập ăn cay:tiêu,ớt tuy khó ăn nhưng chúng lại tốt vô cùng,1 loại hớp chất đẩy mạnh wa trinh tiêu hóa trong cơ thể bạn.Ngoài ra,kết hợp zới sữa,yaourt,và những sản phẩm từ sữa cũng giúp người bạn capsaicin này phát huy tối đa tác dụng của mình.

bom Cool Nào tụi mình cùng nhau lấy vòng eo càng nhon càng tốt nhá các bạn!!!!!!!!!!!!!!

ê,cài nỳ tốt cho con gái tụi mình lắm nè!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nen cham dut tinh yeu hoc tro cua minh...
» de xu0ng cung Minh Dao